Gigabit FC Connector Fiber Media Converter 1000M FC đến cổng UTP 10 / 100 / 1000M
MOQ: 1 mảnh
Thời gian giao hàng: trong vòng 1-3 ngày làm việc sau khi thanh toán
phương thức thanh toán: T / T, Western Union, Thẻ tín dụng
khả năng cung cấp: 10000 cặp mỗi tháng
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc
Thâm Quyến, Trung Quốc (đại lục)
Hàng hiệu
Nufiber
Chứng nhận
CE
Số mô hình
NF-C2200F20
Loại sợi:
Sợi kép SM
Giao diện sợi:
SC/ST/FC
Đầu nối:
Cổng RJ45
Tốc độ truyền:
10/100/1000m
Khoảng cách:
20km
Bước sóng:
TRx1310nm
Bảo hành:
12 tháng
Mô tả sản phẩm
Tổng quan
Các đặc điểm chính
1. 10/100/1000Mbps Ethernet
2. 10/100/1000 Cổng điện BASE-T/TX
3. 1000 cổng quang BASE-SX/LX
4. Cổng điện hỗ trợ tự động đàm phán cho 100Mbps hoặc 1000Mbps, dữ liệu đầy đủ hoặc nửa duplex.
5. Cổng quang hỗ trợ 1000Mbps dữ liệu full duplex
6. Tự động MDI/MDI-X crossover
7. Khoảng cách lên đến 2km cho chế độ đa;Tối đa 120km cho chế độ đơn
9Không cần điều chỉnh quang trong trường
10.Điều chỉ LED
Ứng dụng
1Hệ thống kiểm soát truy cập
2Hệ thống kiểm soát xây dựng và môi trường
3. Chuyển đổi
4. 10/100/1000 Mbps Ethernet Media Converter
5. Liên kết máy tính tốc độ cao
Các thông số kỹ thuật
Các thông số Thông số kỹ thuật
Tiêu chuẩn IEEE 802.3 10Base-T
IEEE 802.3u 100Base-TX
IEEE 802.3ab 1000Base-TX/FX
Độ dài sóng quang học
NF-C2000SX: 850nm
NF-C2000LX20: 1310nm
NF-C2000-SFP: Không có
NF-C2000LX20A:TX:1310nm/RX:1550nm
NF-C2000LX20B:TX:1550nm/RX:1310nm
Khoảng cách truyền
2km
Chế độ đơn: 10km~120km
Cảng
Phương pháp quang học: 2 sợi (SC/ST/FC tùy chọn)
Năng lượng: Khối đầu cuối
Điện: RJ45
Chỉ số LED
Liên kết quang học/Hoạt động dữ liệu
Kết nối điện / Hoạt động dữ liệu
MDI/MDI-X Chọn tự động
Bảng địa chỉ Mac 4K
Bộ đệm bộ nhớ 256K
Dữ liệu
Giao diện dữ liệu: Ethernet
Tỷ lệ truyền dữ liệu:10/100/1000 Mbps
Cung cấp điện
Bên ngoài: 5V DC 2A
Xây dựng trong: 100V đến 240V AC 50Hz đến 60Hz
Tiêu thụ năng lượng: ≤5W
Nhiệt độ hoạt động 0 °C đến +70 °C
Nhiệt độ lưu trữ -20 °C đến +80 °C
Độ ẩm tương đối
5% đến 90% (không ngưng tụ)
MTBF: >100.000 giờ
Kích thước 95mm * 70mm * 25mm